FEXOFENADIN (Hộp 100 VBP)

Mã sản phẩm: HLP_FEXOFENADIN
Thông tin sản phẩm:

Khối lượng: 0 (Kg)

Đặc điểm nổi bật

  • Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi. 
  • Những triệu chứng được điều trị có hiệu quả là: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt.
Miêu tả

Tên hoạt chất: Fexofenadin HCL 60mg .

Công dụng:

  • Ðiều trị các triệu chứng viêm mũi dị ứng ở người lớn và trẻ em ≥ 12 tuổi. 
  • Những triệu chứng được điều trị có hiệu quả là: hắt hơi, chảy nước mũi, ngứa vòm miệng và họng, mắt ngứa đỏ và chảy nước mắt.

Quy cách: Hộp 100 VBP.

Nhà sản xuất: Meyer BPC.

Bình luận
Sản phẩm cùng loại
0931828514
0931828514

Vui lòng chờ